A yau Talata ne ake sa ran kotun Ƙungiyar Cinikayyar Ƙasashen Afirka ta Yamma (ECOWAS) za ta yanke hukunci kan ƙarar da ƙalubalantar nasarar da
Month: May 2022
Wata Kotun Tarayya Ta Bada Belin Sanata Rochas Okorocha Kan Naira Miliyan 500
Wata Kotun Tarayya a Abuja ta bada belin Sanata Rochas Okorocha kan naira miliyan 500 da gabatar da mutum guda da zai tsaya masa. Jaridar
Neman Shugabancin Najeriya Ba Ta Ko A Mutu A Yi Rai Ba Ce – Kwankwaso
Ɗan takarar Shugaban Ƙasa na jam’iyyar NNPP, Sanata Rabi’u Musa Kwankwaso, ya ce takarar shi ta neman Shugabancin Najeriya a 2023 ba ta ko a
Ƴan Sanda Sun Kama Wani Da Ake Zargi Da Kashe Mutane Tare Da Mallakar Sassan Jikinsu
Jami’an ƴan sanda a Jihar Zamfara sun kama wani da ake zargi da kashe mutane da kuma mallakar sassan jikinsu. Sanarawar da Rundunar Ƴan Sandan
An Gurfanar Da Wani Matashi A Jihar Binuwai Gaban Kotu Bisa Laifin Fyaɗe
Rundunar ƴan sandan jihar Binuwai a ranar Litinin ta gurfanar da wani Kakule Aondonyega, a gaban wata kotun yankin Makurdi bisa laifin yin garkuwa da
Ana Zargin Tashin Wani Abun Fashewa A Asibitin Kabba Da Ke Jihar Kogi
Hukumomin babban asibitin Kabba da ke jihar Kogi sun bayyana cewa, an garzaya da mai gidan giyar, Mrs Omofemi Oyehunwa da wasu mutane goma da